Total Pageviews

Tuesday, July 31, 2012

MGOMO WA WAALIMU UNAVYO WAATHIRI WANAFUNZI

Juu  wanafunzi  wa  shule  za  msingi   Ipembe, Nyerere, na  Unyankindi  zilizopo  katika  manispaa  ya  Singida  wakiwa  katika  maandamano.  

Mwanafunzi  akiwa  anawafndisha  wanafunzi  wenzake  baada  ya  walimu  kugoma. Hii  imetokea  huko  mkoani  Mbeya  siku  ya   jana  tarehe  30  Julai  2012. Picha  kwa  hisani  ya  MJENGWA  BLOG
Mgomo  uiso  na  kikomo  ulio  andaliwa  na  Chama  Cha  Waalimu  Tanzania   ( CWT )  ambao  umeanza  rasmi  siku  ya    tarehe  30  Julai  2012   kwa  muda  usiojulikana  hadi  hapo  serikali  itakapo  sikiliza  matakwa  ya  waalimu, umekuwa  na  athari  kubwa  sana  kwa  wanafunzi. Waathirika  wakuu  wa  mgomo  huu  ni  wanafunzi  ambao  wanajiandaa  na  mitihani  ya  taifa  ambayo  inakaribia   kuanza  kufanyika  nchi nzima , mfano  darasa  la  saba  nakadhalika. Sisi  kama  RafikiElimu   Foundation  tunaiomba    serikali   imalize  mgogoro  huu  haraka  iwezekanavyo   ili  watoto  wetu   waweze  kuendelea  na  masomo  yao  kama  kawaida.  Mungu  Ibarika  Tanzania, Mungu  Ibariki  Afrika.

No comments:

Post a Comment