Total Pageviews

Tuesday, July 31, 2012

KUTOKA SHULE YA MSINGI VWAWA ILIYOPO MANISPAA YA MBEYA, WANAFUNZI WAANDAMANA HADI KWA MKUU WA WILAYA

Wanafunzi wa shule za msingi Vwawa wakiwa wanapiga vidumu huku wakielekea ofisi ya mkuu wa wilaya ni Baada ya walimu kugoma.
Wanafunzi  wa  Shule  ya  msingi  Vwawa  iliyopo  katika  manispaa  ya  Mbeya  wakiandamana  kuelekea  katika  ofisi  ya  Mkuu  wa  Wilaya   ya  Mbeya   .
Kufuatia  mgomo  wa  walimu  ulioandaliwa  na  Chama  Cha  Waalimu  Tanzania, " CWT "   kuanzia  tarehe  30 Julai  2012    kwa  muda  usiojulikana  hadi  hapo  serikali  itakapo   timiza  madai  yao, wanafunzi  wa  Shule  Ya  Msingi  Vwawa  iliyopo  katika  manispaa   ya  Mbeya, waamua  kuandamana   hadi  katika  ofisi  ya  Mkuu  wa  Wilaya  ya  Mbeya,  kuishinikiza  serikali   kuwatimizia  walimu  madai  yao  ili  waweze  kuendelea   na  masomo  yao.  Picha  na  habari   kutoka   :  www.mbeyayetu.blogspot.com

No comments:

Post a Comment