Total Pageviews

Monday, April 8, 2013

TANGAZO KWA WANAFUNZI WETU WA UALIMU WA UJASIRIAMALI

Tunapenda  kuwatangazia  wanafunzi  wetu  wote  wa  kozi  ya  UALIMU  WA  UJASIRIAMALI  inayo  tolewa   chini  Mradi  Wa  Elimu  Ya  Ujasiriamali  Mijini  &  Vijijini  ( EUMIVI  -Project  )  kwamba  wanatakiwa  kuwa  wamekwisha  pokea  maswali  ya  mitihani  ya  nadharia  mpaka  sasa.  Kwa  wanafunzi  ambao  mpaka  sasa  bado  hawajapokea   maswali  ya  mtihani  wa   nadharia   tafadhali  tuandikieni  barua  pepe    ya  kutujulisha.
Imetolewa  na  Uongozi,
RafikiElimu   Foundation.

No comments:

Post a Comment