Total Pageviews

Sunday, November 11, 2012

MASOMO YA UTENGENEZAJI WA BIDHAA MBALIMBALI KWA NJIA YA NADHARIA SASA KUPATIKANA MTANDAONI.

UONGOZI  wa  Taasisi  Ya  RAFIKIELIMU  FOUNDATION  unapenda  kuwafahamisha  wanafunzi  wote  walio  jiandikisha  katika  mafunzo  ya  ujasiriamali  yanayo  tolewa  na  taasisi  yetu  kupitia  Mradi  wa  Elimu   Ya  Ujasiriamali  Mijini  &  Vijijini " EUMIVI  Project "  kwamba  kuanzia  leo  tarehe  12  NOVEMBA  2012,  masomo  ya  UZALISHAJI &  UTENGENEZAJI  wa  bidhaa  mbalimbali  kwa  njia  ya  NADHARIA    yatakuwa  yakitolewa    online  kupitia  katika   blogu  yetu  hii.  Uamuzi  huu  umetokana  na  maombi  ya  watu  wengi . Utaratibu  utakuwa  kama  ifuatavyo; kila  siku  tutakuwa  tunatoa    somo  moja  au  masomo  mawili  au  zaidi, kulingana  na  nafasi  yetu    pamoja  na  ukubwa  wa  somo  husika. Jukumu  lako  litakuwa  ni kuyafuatilia  masomo  hayo  na  kuyafanyia  kazi.  

UTARATIBU  WA  MAFUNZO  KWA  NJIA  YA  VITENDO :
Kama  tulivyo  toa  maelezo  yetu  katika  semina  zetu  mbalimbali,  mafunzo  kwa  vitendo  yatakuwa  yakifanywa  kwa  makundi  ya  mawili  mawili, kila  kundi  likiwa  na   watu  ishirini.

Jukumu  lako  wewe  kama  mwanafunzi, wa  EUMIVI  ni  kutafuta  watu  kwa   ajili  ya kuunda  makundi  ya  kufanya  mafunzo  kwa  vitendo. Hii  ina  maana  kuwa  kila  mwanafunzi  wa  EUMIVI  anatakiwa  kuwa  kiongozi  wa  kundi  ama  makundi  ya  watu  atakao  waandikisha  katika  mradi. Isisahaulike  kuwa, malipo  ya  "  commission "  ya  shilingi  elfu  moja  kwa  kila  mtu  utakaye  muandikisha  katika  mradi  yapo  pale  pale.

KUMBUKA :  JUHUDI  zako  wewe  kama  mwanafunzi  wa  EUMIVI  , ndio  zitakazo  kufanya  upate  nafasi  ya  kuhudhuria  mafunzo  kwa  vitendo. Endapo  utashindwa  kutengeneza  kundi  la  angalau  watu  ishirini   au  zaidi  kwa  ajili  ya  kuhudhuria  mafunzo  kwa  vitendo, basi  amini  nakwambia  hutoweza  kupata  nafasi  ya  kuhudhuria  hayo  mafunzo    ya  vitendo  yanayo  tolewa  bure  kabisa  na  taasisi  yetu  kupitia  mradi  huu.

UNACHO  TAKIWA  KUFANYA  :  Unacho  takiwa  kufanya  ni  kuwaandikisha  watu  angalau  ishirini , na  kutuma  majina  yao  kwetu  kwa  njia  ya  barua  pepe, then  sisi  tutakutafutieni  tarehe  kwa  ajili  ya  kufanya  hayo  mafunzo  ya     vitendo.

TUNAOMBA  USHIRIKIANO  KUTOKA  KWENU.
ASANTENI.



No comments:

Post a Comment